CulturalSportsAwardsEducational

2016-17

  • PRESIDENCY SCHOOL આયોજિત FANCY DRESS COMPETITION માં સમગ્ર સુરતની ૨૩ શાળાએ ભાગ લીધો હતો, તેમાં શાળાની કુ. અવની સોલંકી અને કુ. હિરલ જરીવાલા ને THIRD PRIZE મળ્યું હતું.
  • ગુજરાત શૈક્ષણિક ટેકનોલોજી ભવન, અમદાવાદ તરફથી આયોજિત બાળ અભિનય ગીત ની સી.ડી. માં આપણી શાળાની ૧૦ વિદ્યાર્થીનીઓએ ભાગ લીધો અને એનું શુટીંગ વેસુ ખાતે ભારતીમૈયા શાળામાં કરવામાં આવ્યું.

2018-19

FANCY DRESS COMPETITION

Sr.K.G. A

Sr.No.Names Of Students  
1Sadhu ManviPrashant
2Patel KrishnaJayeshbhai
3ParekhAaradhyaKamleshkumar

Sr.K.G. B

Sr.No.Names Of Students  
1KhanZakiyabanuAsif
2GandhiJiyaPrinalkumar
3PawarGunjanRavindra

Sr.K.G. C

Sr.No.Names Of Students  
1VadherBhaktiKalpeshbhai
2GhagJeshthaKunal
3PatilHenishaAnil

Sr.K.G. D

Sr.No.Names Of Students  
1BhagatPalShailesh
2Parekh JiyaRakesh
3RanaHitankshiManojbhai

Sr.K.G. E

Sr.No.Names Of Students  
1MistryHelisaVipulkumar
2PatelParidhiJiteshbhai
3MohitaNavyaSatishbhai

Sr.K.G. F

Sr.No.Names Of Students  
1MistryHetviAshishkumar
2SolankiAaradhyaGautamkumar
3Mehta ReevaPrakash

Sr.K.G. G

Sr.No.Names Of Students  
1VaraiyaNakshiYatinbhai
2ShayerLuluvaFarhad
3GhadiyaliUnaysaUsmangani

GARBA COMPETITION

Sr.K.G. A

Sr.No.Names Of Students  
1LuharAarohiKartikbhai
2ChauhanKanishkaDipeshbhai
3LimbachiyaHeerChirag

Sr.K.G. B

Sr.No.Names Of Students  
1Pawar GunjanRavindra
2SolankiNandiniAnirusiddhsinh
3DholakiyaParidhiHiteshbhai

Sr.K.G. C

Sr.No.Names Of Students  
1GhagJesthaKunal
2ThakorNavyaMaheshsinh
3KanthariyaVidhiDaxesh

Sr.K.G. D

Sr.No.Names Of Students  
1AgrawalAryaBhuvan
2ChauhanHardiDilipbhai
3PatelKavyaPrashantbhai

Sr.K.G. E

Sr.No.Names Of Students  
1PawarShivanikumariVirendrakumar
2PatelParidhiJiteshbhai
3AryaTanishaNimeshkumar

Sr.K.G. F

Sr.No.Names Of Students  
1ChhowalaPearlKalpesh
2LodhaJanviJitendra
3JariwalaJalanshiAshish

Sr.K.G. G

Sr.No.Names Of Students  
1MadhuchandTirthyaNiksham
2ModiVellyNirdosh
3DalwalaDishaShirishbhai

ELOCUTION COMPETITION

Sr.K.G. A

Sr.No.Names Of Students  
1ChauhanKanishkaDipeshbhai
2LilawalaVrushtiRiteshkumar

Sr.K.G. B

Sr.No.Names Of Students  
1NarayanTrishaSaket
2PawarGunjanRavindra
3GandhiJiyaPrinalkumal

Sr.K.G. C

Sr.No.Names Of Students  
1DesaiDityaPanthi
2VadherBhaktiKalpesh

Sr.K.G. D

Sr.No.Names Of Students  
1HojiwalaFalakAmit
2ChauhanHardiDilipbhai
3SharmaKhushiKapil

Sr.K.G. E

Sr.No.Names Of Students  
1PatelYashviRajesh
2BorkhatariyaNenaDharmesh
3MohiteNavyaSatish

Sr.K.G. F

Sr.No.Names Of Students  
1JariwalaJalanshiAshish
2MistryHetviAshish
3MehtaReevaPrakash

Sr.K.G. G

Sr.No.Names Of Students  
1GhadiyaliUmaymabanuUsmangani
2GhadiyaliUnaysabanuUsmangani

GEETA CHANTING COMPETITION

SR.noName of student   
1Vadher BhaktiKalpesh3rd Pirze
2PatelYashviRajesh5th prize

Langdi Race

Sr.K.G. A

Sr.No.Names Of Students  
1LimbachiyaHeerChirag
2GamitSanviAnkurkumar
3VegdaShreyaKalpesh

Hopping Race

Sr.K.G. B

Sr.No.Names Of Students  
1PatelPrincyArunbhai
2RathodPariChattarsingh
3NarayanTrishaSaket

Three Legged Race

Sr.K.G. C

Sr.No.Names Of Students  
1VarchandTanviBharat
MakwanaSiddhiKalpesh
2RathodNishthaMehul
PatelHenishaAnil

Sr.K.G. D

Sr.No.Names Of Students  
1AgarwalAryaBhuvan
2MurarkaNiraliNarendra
3PatilYashviAmrut

Sr.K.G. E

Sr.No.Names Of Students  
1NarolaVrishaGhanshyambhai
2AryaTanishaNimeshkumar
3MistryHencyVipulkumar

Sr.K.G. F

Sr.No.Names Of Students  
1GanganiRahiKetanbhai
2ShaikhUmmekulsumMo.Saquib
3RadadiyaSaanviVipul

Sr.K.G. G

Sr.No.Names Of Students  
1PatilMahiPravin
2ParekhEvaDarshan
3GhadiyaliUmaymaUsmangani

Running Race

Sr.No.Names Of Students  Class
1BardoliyaManyaRajeshbhaiSr.K.G. C
2ChauhanHardiDilipbhaiSr.K.G. D
3JariwalaJalanshiAshishSr.K.G. E

  • શ્રી નુતન બાળ શિક્ષણ ટ્રસ્ત આયોજિત અઠવા ઝોનમાંથી શાળાના આચાર્યા શ્રીમતી અલ્પા દેસાઈ ને ચાણક્ય સન્માન પ્રાપ્ત થયું. એમને અવોર્ડ સાથે પ્રમાણપત્ર મળ્યું હતું.

  • અવંતિકા ગ્રુપ દિલ્હી આયોજીત રંગ પૂરણી હરીફાઈમા શ્રેષ્ઠ કામગીરી બદલ આચાર્યા અને ચિત્ર શિક્ષક ને પ્રાપ્ત થયેલ શિલ્ડ અને પ્રમાણપત્ર

Story Telling Competition

Sr.K.G. A

Sr.No.Names Of Students  
1LilawalaVrushtiRiteshkumar
2PrajapatiDrashtiRajjanbhai
3ChauhanKanishkaDipeshbhai

Sr.K.G. B

Sr.No.Names Of Students  
1JamdarZainabbanuMo.Moazzam
2SharmaVanshikaKiran
3GandhiJiyaPrinalkumar

Sr.K.G. C

Sr.No.Names Of Students  
1DesaiDityaPanthi
2VadherBhaktiKal[esh
3RathodNishthaMehulbhai

Sr.K.G. D

Sr.No.Names Of Students  
1SharmaKhushiKapil
2SharmaKhyatiKapil
3PatilYashviAmrut

Sr.K.G. E

Sr.No.Names Of Students  
1AnjirwalaTwisaRakesh
2BorkhatariyaNenaDharmesh
3GalakiyaMauliSanjay

Sr.K.G. F

Sr.No.Names Of Students  
1MistryDhwaniDhanesh
2MaliDaisyVishal
3JariwalaJalanshiAshish

Sr.K.G. G

Sr.No.Names Of Students  
1ShahTwishaSumit
2GhadiyaliUnayshaUsmangani
3ModiVellyNirdosh

Drawing Competition

Sr.K.G. A

Sr.No.Names Of Students  
1LilawalaVrushtiRiteshbhai
2SadhuManviPrashant
3RathodNishikaAnil

Sr.K.G. B

Sr.No.Names Of Students  
1NikamRiddhiHemkant
2SuratiKrishaChiragkumar
3PawarGunjanRavindra

Sr.K.G. C

Sr.No.Names Of Students  
1DesaiDityaPanthi
2Patel NidhiMukesh
3MogeraRohiKalpesh

Sr.K.G. D

Sr.No.Names Of Students  
1ChauhanHardiDilipbhai
2HojiwalaDhyaniAmit
3HojiwalaFalakAmit

Sr.K.G. E

Sr.No.Names Of Students  
1PawarShivaniVirendra
2RanaDhritiKirit
3PatelYashviRajesh

Sr.K.G. F

Sr.No.Names Of Students  
1ChhowalaPearlKalpesh
2JariwalaJalanshiAshish
3MaliSrushtiSantosh

Sr.K.G. G

Sr.No.Names Of Students  
1VaraiyaNakshiYatinbhai
2ParekhEvaDarshan
3ParmarRivaNirmal

Best Handwriting Competition

Sr.K.G. A

Sr.No.Names Of Students  
1SinghSonaliYashpalsingh
2SutharVasundhraRameshwarlal
3ShinghwalaSishwaVinodbhai

Sr.K.G. B

Sr.No.Names Of Students  
1PawarGunjanRavindra
2SuratiYeshaJigneshbhai
3YadavNencyRamvijay

Sr.K.G. C

Sr.No.Names Of Students  
1JainMannatSushil
2BardoliyaManyaRajesh
3KanthariyaVidhiDaxesh

Sr.K.G. D

Sr.No.Names Of Students  
1AgrawalAryaBhuvan
2HojiwalaFalakAmit
3MukatiwalaNidhiDushyant

Sr.K.G. E

Sr.No.Names Of Students  
1PatelYashviRajesh
2KolipatelKrishaYogesh
3AnjirwalaTwishaRakesh

Sr.K.G. F

Sr.No.Names Of Students  
1PatelVanshikaNilesh
2MaliShrushtiSantosh
3MithaiwalaSabaMo. Salim

Sr.K.G. G

Sr.No.Names Of Students  
1ChavdaYashviDipak
2ParekhEvaDarshan
3KhedkarShraddhaJivan

Dictionary Quiz Competition

Sr.No.Names Of Students  Class
1ChauhanHardiDilipbhaiSr.K.G. D
2ChauhanKanishkaDipeshbhaiSr.K.G. A
3DesaiDityaPanthiSr.K.G. C